ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนบ้านหินกอง |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
87
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนบ้านคลองน้ำเขียว |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
86
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนบ้านคลองสิบสาม |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
86
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนวัดพวงนิมิต |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
86
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนชุมชนบ้านตาหลังใน |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
85
|
ทอง |
5 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านเขาน้อยสามัคคี |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
85
|
ทอง |
5 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านโคกน้อย |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
85
|
ทอง |
5 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านกิโลสาม |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
84
|
ทอง |
8 |
|
9 |
โรงเรียนสามัคคีราษฎร์บำรุง |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
82
|
ทอง |
9 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านเขาแหลม |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
81
|
ทอง |
10 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านธารนพเก้า |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
80
|
ทอง |
11 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านทุ่งพระ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
79
|
เงิน |
12 |
|
13 |
โรงเรียนอนุบาลคลองหาด |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
79
|
เงิน |
12 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านคลองหินปูน |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
78
|
เงิน |
14 |
|
15 |
โรงเรียนอนุบาลเขาฉกรรจ์ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
78
|
เงิน |
14 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านท่าเกษม |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
77
|
เงิน |
16 |
|
17 |
โรงเรียนมหาธิคุณวิทยา |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
77
|
เงิน |
16 |
|
18 |
โรงเรียนวังจระเข้ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
76
|
เงิน |
18 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านไทรทอง |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
75
|
เงิน |
19 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านด่านชัยพัฒนา |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
74
|
เงิน |
20 |
|
21 |
โรงเรียนบ้านด่าน (ราษฎรบำรุง) |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
73
|
เงิน |
21 |
|
22 |
โรงเรียนบ้านหน้าสถานี |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
73
|
เงิน |
21 |
|
23 |
โรงเรียนบ้านวังสำลี |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
72
|
เงิน |
23 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านเขาตาง้อก |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
72
|
เงิน |
23 |
|
25 |
โรงเรียนบ้านวังดารา |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
71
|
เงิน |
25 |
|
26 |
โรงเรียนองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ 6 |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
71
|
เงิน |
25 |
|
27 |
โรงเรียนอนุบาลวังสมบูรณ์ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
71
|
เงิน |
25 |
|
28 |
โรงเรียนอนุบาลวัดสระแก้ว |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
71
|
เงิน |
25 |
|
29 |
โรงเรียนบ้านคลองหาด |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
70
|
เงิน |
29 |
|
30 |
โรงเรียนบ้านท่าระพา |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
70
|
เงิน |
29 |
|
31 |
โรงเรียนทับทิมสยาม 05 |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
69
|
ทองแดง |
31 |
|
32 |
โรงเรียนบ้านมหาเจริญ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
65
|
ทองแดง |
32 |
|
33 |
โรงเรียนบ้านหนองหว้า |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
64
|
ทองแดง |
33 |
|
34 |
โรงเรียนบ้านเขาดิน (เขาฉกรรจ์) |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
60
|
ทองแดง |
34 |
|
35 |
โรงเรียนบ้านแก่งสะเดา |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
59
|
เข้าร่วม |
35 |
|
36 |
โรงเรียนเทศบาล ๒ (บ้านลัดกะสัง) |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
59
|
เข้าร่วม |
35 |
|
37 |
โรงเรียนบ้านบะขมิ้น(วัชระอนุสรณ์) |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
-
|
- |
|
|
38 |
โรงเรียนบ้านหนองขี้เห็น |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
-
|
- |
|
|
39 |
โรงเรียนบ้านหนองสมบูรณ์ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
-
|
- |
|
|
40 |
โรงเรียนสุภวิทย์ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
-
|
- |
|
|
41 |
โรงเรียนอนุบาลเมืองสระแก้ว |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
-
|
- |
|
|