ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนชุมชนบ้านตาหลังใน |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
95
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนบ้านคลองเจริญ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
90
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนบ้านคลองธรรมชาติ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
85
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนบ้านคลองสิบสาม |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
84
|
ทอง |
4 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
82
|
ทอง |
5 |
|
6 |
โรงเรียนอนุบาลวังสมบูรณ์ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
82
|
ทอง |
5 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านคลองผักขม |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
81
|
ทอง |
7 |
|
8 |
โรงเรียนอนุบาลวัดสระแก้ว |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
81
|
ทอง |
7 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านด่าน (ราษฎรบำรุง) |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
80
|
ทอง |
9 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านพระเพลิง |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
80
|
ทอง |
9 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านคลองหาด(สาขาเขาช่องแคบ) |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
79
|
เงิน |
11 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านท่่าผักชี |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
79
|
เงิน |
11 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านเขาน้อยสามัคคี |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
79
|
เงิน |
11 |
|
14 |
โรงเรียนอนุบาลเมืองสระแก้ว |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
79
|
เงิน |
11 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านคลองหินปูน |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
78
|
เงิน |
15 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านคลองไก่เถื่อน |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
78
|
เงิน |
15 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านไพรจิตรวิทยา |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
78
|
เงิน |
15 |
|
18 |
โรงเรียนอนุบาลเขาฉกรรจ์ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
78
|
เงิน |
15 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านท่ากะบาก |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
77
|
เงิน |
19 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านวังบูรพา |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
77
|
เงิน |
19 |
|
21 |
โรงเรียนเทศบาลมิตรสัมพันธ์วิทยา |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
77
|
เงิน |
19 |
|
22 |
โรงเรียนบ้านซับเจริญ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
76
|
เงิน |
22 |
|
23 |
โรงเรียนบ้านใหม่ถาวร |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
76
|
เงิน |
22 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านธารนพเก้า |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
75
|
เงิน |
24 |
|
25 |
โรงเรียนบ้านพรสวรรค์ (เขาฉกรรจ์) |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
75
|
เงิน |
24 |
|
26 |
โรงเรียนบ้านสี่แยก |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
75
|
เงิน |
24 |
|
27 |
โรงเรียนบ้านใหม่ไทรทอง |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
75
|
เงิน |
24 |
|
28 |
โรงเรียนองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ 6 |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
75
|
เงิน |
24 |
|
29 |
โรงเรียนบ้านท่าเต้น |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
74
|
เงิน |
29 |
|
30 |
โรงเรียนบ้านมหาเจริญ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
74
|
เงิน |
29 |
|
31 |
โรงเรียนบ้านคลองหมากนัด |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
73
|
เงิน |
31 |
|
32 |
โรงเรียนบ้านป่าระกำ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
73
|
เงิน |
31 |
|
33 |
โรงเรียนบ้านเนินสะอาด |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
73
|
เงิน |
31 |
|
34 |
โรงเรียนบ้านบะขมิ้น(วัชระอนุสรณ์) |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
72
|
เงิน |
34 |
|
35 |
โรงเรียนบ้านลุงพลู |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
72
|
เงิน |
34 |
|
36 |
โรงเรียนวังศรีทอง |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
72
|
เงิน |
34 |
|
37 |
โรงเรียนอนุบาลบ้านจันทร์ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
72
|
เงิน |
34 |
|
38 |
โรงเรียนบ้านซับน้อย |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
70
|
เงิน |
38 |
|
39 |
โรงเรียนบ้านคลองยายอินทร์ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
69
|
ทองแดง |
39 |
|
40 |
โรงเรียนบ้านหนองข่า |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
69
|
ทองแดง |
39 |
|
41 |
โรงเรียนบ้านนาดี |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
68
|
ทองแดง |
41 |
|
42 |
โรงเรียนวัดคลองตาสูตรสามัคคี |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
68
|
ทองแดง |
41 |
|
43 |
โรงเรียนสามัคคีราษฎร์บำรุง |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
68
|
ทองแดง |
41 |
|
44 |
โรงเรียนบ้านแก่งสะเดา |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
67
|
ทองแดง |
44 |
|
45 |
โรงเรียนเทศบาล ๒ (บ้านลัดกะสัง) |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
67
|
ทองแดง |
44 |
|
46 |
โรงเรียนบ้านทุ่งพระ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
66
|
ทองแดง |
46 |
|
47 |
โรงเรียนบ้านท่าช้าง |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
66
|
ทองแดง |
46 |
|
48 |
โรงเรียนเขาสิงโต |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
66
|
ทองแดง |
46 |
|
49 |
โรงเรียนทับทิมสยาม 05 |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
65
|
ทองแดง |
49 |
|
50 |
โรงเรียนบ้านวังแดง |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
65
|
ทองแดง |
49 |
|
51 |
โรงเรียนบ้านหินกอง |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
65
|
ทองแดง |
49 |
|
52 |
โรงเรียนสามัคคีประชาสรรค์ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
65
|
ทองแดง |
49 |
|
53 |
โรงเรียนบ้านพรสวรรค์ (วังน้ำเย็น) |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
64
|
ทองแดง |
53 |
|
54 |
โรงเรียนบ้านกิโลสาม |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
63
|
ทองแดง |
54 |
|
55 |
โรงเรียนบ้านด่านชัยพัฒนา |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
63
|
ทองแดง |
54 |
|
56 |
โรงเรียนบ้านเขาดิน (เขาฉกรรจ์) |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
63
|
ทองแดง |
54 |
|
57 |
โรงเรียนอนุบาลวังน้ำเย็นมิตรภาพ ที่ 179 |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
63
|
ทองแดง |
54 |
|
58 |
โรงเรียนบ้านคลองใหญ่ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
62
|
ทองแดง |
58 |
|
59 |
โรงเรียนบ้านท่าตาสี |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
62
|
ทองแดง |
58 |
|
60 |
โรงเรียนบ้านวังรี |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
62
|
ทองแดง |
58 |
|
61 |
โรงเรียนบ้านไร่สามศรี |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
62
|
ทองแดง |
58 |
|
62 |
โรงเรียนบ้านทุ่งหินโคน |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
60
|
ทองแดง |
62 |
|
63 |
โรงเรียนบ้านเนินสายฝน(แหลมทอง) |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
60
|
ทองแดง |
62 |
|
64 |
โรงเรียนธรรมยานประยุต |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
57
|
เข้าร่วม |
64 |
|
65 |
โรงเรียนวัดใหม่โพธิ์ทอง |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
56
|
เข้าร่วม |
65 |
|
66 |
โรงเรียนบ้านเขาแหลม |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
55
|
เข้าร่วม |
66 |
|
67 |
โรงเรียนบ้านหนองเตียน |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
49
|
เข้าร่วม |
67 |
|
68 |
โรงเรียนบ้านคลองมะละกอ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
-
|
- |
|
|
69 |
โรงเรียนบ้านทุ่งพลวง |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
-
|
- |
|
|
70 |
โรงเรียนบ้านน้ำซับเจริญ |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
-
|
- |
|
|
71 |
โรงเรียนวัดพวงนิมิต |
สพป. สระแก้ว เขต 1
|
-
|
- |
|
|