ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนกสิณธรเซนต์ปีเตอร์ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
97
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนชุมชนไมตรีอุทิศ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
92
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนวัดลำโพ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
87
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนวัดสพานสูง(รถไฟนุเคราะห์) |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
87
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษาฯ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
86.50
|
ทอง |
5 |
|
6 |
โรงเรียนชลประทานวิทยา |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
86
|
ทอง |
6 |
|
7 |
โรงเรียนวัดโพธิ์บ้านอ้อย |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
85
|
ทอง |
7 |
|
8 |
โรงเรียนเทศบาลวัดละหาร |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
85
|
ทอง |
7 |
|
9 |
โรงเรียนชุมชนวัดบางโค(แม่นางวิทย์อุปการี) |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
84
|
ทอง |
9 |
|
10 |
โรงเรียนวัดบ่อ(นันทวิทยา) นครปากเกร็ด ๑ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
84
|
ทอง |
9 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านราษฎร์นิยม (จอประยูรอุปถัมภ์) |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
83
|
ทอง |
11 |
|
12 |
โรงเรียนวัดศรีเขตนันทาราม |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
83
|
ทอง |
11 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านคลองฝรั่งฯ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
82.50
|
ทอง |
13 |
|
14 |
โรงเรียนคลองเกลือ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
82
|
ทอง |
14 |
|
15 |
โรงเรียนมารีย์วิทยา นนทบุรี |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
82
|
ทอง |
14 |
|
16 |
โรงเรียนมารีย์วิทยา เซนต์แมรี่ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
82
|
ทอง |
14 |
|
17 |
โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
82
|
ทอง |
14 |
|
18 |
โรงเรียนดีมากอุปถัมภ์ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
79
|
เงิน |
18 |
|
19 |
โรงเรียนคล้ายสอนศึกษา |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
78
|
เงิน |
19 |
|
20 |
โรงเรียนบางบัวทองราษฎร์บำรุง |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
78
|
เงิน |
19 |
|
21 |
โรงเรียนบ้านคลองโต๊ะนุ้ย |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
78
|
เงิน |
19 |
|
22 |
โรงเรียนวัดเพรางาย |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
77.50
|
เงิน |
22 |
|
23 |
โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
77
|
เงิน |
23 |
|
24 |
โรงเรียนวัดเสนีวงศ์ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
77
|
เงิน |
23 |
|
25 |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 95(วัดโพธิ์ทองบน) |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
77
|
เงิน |
23 |
|
26 |
โรงเรียนสุเหร่าเขียว |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
75
|
เงิน |
26 |
|
27 |
โรงเรียนวัดคลองขวาง(จรูญชนม์ราษฎร์บำรุง) |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
74.50
|
เงิน |
27 |
|
28 |
โรงเรียนสุเหร่าปากคลองลำรี |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
74
|
เงิน |
28 |
|
29 |
โรงเรียนประสานสามัคคีวิทยา |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
73.50
|
เงิน |
29 |
|
30 |
โรงเรียนพึงรำลึก |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
71
|
เงิน |
30 |
|
31 |
โรงเรียนวัดตาล |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
70
|
เงิน |
31 |
|
32 |
โรงเรียนเจริญรัฐอุปถัมภ์ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
70
|
เงิน |
31 |
|
33 |
โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
69
|
ทองแดง |
33 |
|
34 |
โรงเรียนวัดไทรใหญ่ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
69
|
ทองแดง |
33 |
|
35 |
โรงเรียนวัดยอดพระพิมล |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
68.50
|
ทองแดง |
35 |
|
36 |
โรงเรียนวัดอินทร์ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
68
|
ทองแดง |
36 |
|
37 |
โรงเรียนวัดลาดปลาดุก |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
66
|
ทองแดง |
37 |
|
38 |
โรงเรียนวัดเชิงเลน |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
65
|
ทองแดง |
38 |
|
39 |
โรงเรียนวัดปลายคลองขุนศรี |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
64.50
|
ทองแดง |
39 |
|
40 |
โรงเรียนวัดท่าเกวียน(ศึกษาประชาสรรค์) |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
64
|
ทองแดง |
40 |
|
41 |
โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
61
|
ทองแดง |
41 |
|
42 |
โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
61
|
ทองแดง |
41 |
|
43 |
โรงเรียนแสงประเสริฐ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
61
|
ทองแดง |
41 |
|
44 |
โรงเรียนวัดคลองขุนศรี |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
60
|
ทองแดง |
44 |
|
45 |
โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
60
|
ทองแดง |
44 |
|
46 |
โรงเรียนวัดเอนกดิษฐาราม |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
41
|
เข้าร่วม |
46 |
|
47 |
โรงเรียนนันทนวรวิทย์ |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
-
|
- |
|
|
48 |
โรงเรียนพิชญศึกษา |
สพป. นนทบุรี เขต 2
|
-
|
- |
|
|