ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
82.17
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
80.83
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟ บางนา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
74.33
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
64.50
|
ทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
64.30
|
ทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
60.67
|
ทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (เยี่ยมเกษสุวรรณ) |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
52.33
|
เข้าร่วม |
4 |
|
8 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
52.17
|
เข้าร่วม |
5 |
|
9 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
50.17
|
เข้าร่วม |
6 |
|
10 |
โรงเรียนทรงวิทยาเทพารักษ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
50
|
เข้าร่วม |
4 |
|
11 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
49.50
|
เข้าร่วม |
5 |
|
12 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
48.83
|
เข้าร่วม |
7 |
|
13 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
45.33
|
เข้าร่วม |
8 |
|
14 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
40.17
|
เข้าร่วม |
6 |
|
15 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
38.50
|
เข้าร่วม |
7 |
|
16 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
37
|
เข้าร่วม |
8 |
|
17 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
36.83
|
เข้าร่วม |
9 |
|
18 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
36.83
|
เข้าร่วม |
9 |
|
19 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
35
|
เข้าร่วม |
11 |
|
20 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
31.67
|
เข้าร่วม |
12 |
|
21 |
โรงเรียนมหาภาพกระจาดทองอุปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
31.50
|
เข้าร่วม |
13 |
|
22 |
โรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
30.83
|
เข้าร่วม |
14 |
|
23 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
25.83
|
เข้าร่วม |
15 |
|
24 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
25
|
เข้าร่วม |
16 |
|
25 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
17.33
|
เข้าร่วม |
17 |
|
26 |
โรงเรียนมัธยมวัดใหม่สมุทรกิจวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
16.50
|
เข้าร่วม |
18 |
|
27 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
8
|
เข้าร่วม |
9 |
|