ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
97.10
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
96.80
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
95.20
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
94.60
|
ทอง |
4 |
|
5 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
94.20
|
ทอง |
5 |
|
6 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
93.20
|
ทอง |
6 |
|
7 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
92.80
|
ทอง |
7 |
|
8 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
92.80
|
ทอง |
7 |
|
9 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
91.20
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟ บางนา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
91
|
ทอง |
9 |
|
11 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (เยี่ยมเกษสุวรรณ) |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
91
|
ทอง |
9 |
|
12 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
88.80
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
13 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
87.40
|
ทอง |
11 |
|
14 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
87
|
ทอง |
12 |
|
15 |
โรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
87
|
ทอง |
12 |
|
16 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
85.60
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
17 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
85.60
|
ทอง |
14 |
|
18 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
84.80
|
ทอง |
4 |
|
19 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
84
|
ทอง |
5 |
|
20 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
81
|
ทอง |
6 |
|
21 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
80.40
|
ทอง |
15 |
|
22 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
74.60
|
เงิน |
16 |
|
23 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
73.80
|
เงิน |
7 |
|
24 |
โรงเรียนทรงวิทยาเทพารักษ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
72.80
|
เงิน |
8 |
|
25 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
64.80
|
ทองแดง |
17 |
|
26 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟทิพวัล |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
62.40
|
ทองแดง |
18 |
|
27 |
โรงเรียนมหาภาพกระจาดทองอุปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
43.40
|
เข้าร่วม |
19 |
|
28 |
โรงเรียนเทศบาลปากน้ําศิริวิทยานุสรณ์ (ในระบบสาธิตมหาวิทยาลัยรามคําแหง) |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
41.80
|
เข้าร่วม |
20 |
|
29 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
-
|
- |
|
|
30 |
โรงเรียนเปร็งวิสุทธาธิบดี |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
-
|
- |
|
|