ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
98.50
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
97.70
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
80.35
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
74.10
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
62.20
|
ทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
61.40
|
ทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
61.20
|
ทองแดง |
4 |
|
8 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
60.45
|
ทองแดง |
5 |
|
9 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
59.05
|
เข้าร่วม |
4 |
|
10 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
57.75
|
เข้าร่วม |
5 |
|
11 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
57.65
|
เข้าร่วม |
6 |
|
12 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
57.35
|
เข้าร่วม |
6 |
|
13 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
55.20
|
เข้าร่วม |
7 |
|
14 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
54.50
|
เข้าร่วม |
7 |
|
15 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
53.65
|
เข้าร่วม |
8 |
|
16 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
51.15
|
เข้าร่วม |
8 |
|
17 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
50.70
|
เข้าร่วม |
9 |
|
18 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
47.70
|
เข้าร่วม |
10 |
|
19 |
โรงเรียนสาขลาสุทธีราอุปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
41.70
|
เข้าร่วม |
11 |
|
20 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
-
|
- |
|
|