ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
83.50
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
82.25
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
81.85
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
80.33
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
78.35
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
74.15
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
69.15
|
ทองแดง |
4 |
|
8 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
66.70
|
ทองแดง |
5 |
|
9 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
65.75
|
ทองแดง |
6 |
|
10 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
63.15
|
ทองแดง |
7 |
|
11 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
62.13
|
ทองแดง |
4 |
|
12 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
60.95
|
ทองแดง |
5 |
|
13 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
60
|
ทองแดง |
8 |
|
14 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
27.50
|
เข้าร่วม |
6 |
|
15 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
27.25
|
เข้าร่วม |
9 |
|
16 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
26.75
|
เข้าร่วม |
10 |
|
17 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
25.75
|
เข้าร่วม |
11 |
|
18 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
25.50
|
เข้าร่วม |
12 |
|
19 |
โรงเรียนเซนต์ราฟาแอล |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
25.50
|
เข้าร่วม |
12 |
|
20 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟ บางนา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
25
|
เข้าร่วม |
14 |
|
21 |
โรงเรียนเทศบาลปากน้ําศิริวิทยานุสรณ์ (ในระบบสาธิตมหาวิทยาลัยรามคําแหง) |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
24.25
|
เข้าร่วม |
15 |
|
22 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
24
|
เข้าร่วม |
7 |
|
23 |
โรงเรียนทรงวิทยาเทพารักษ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
23.75
|
เข้าร่วม |
8 |
|
24 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
23.75
|
เข้าร่วม |
16 |
|
25 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
21.75
|
เข้าร่วม |
9 |
|
26 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
21
|
เข้าร่วม |
10 |
|
27 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
20.25
|
เข้าร่วม |
17 |
|