ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
82.60
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
82.60
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
81.10
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
80.85
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนทรงวิทยาเทพารักษ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
79.25
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
76.52
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟ บางนา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
75.85
|
เงิน |
4 |
|
8 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
72.55
|
เงิน |
5 |
|
9 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
70.75
|
เงิน |
4 |
|
10 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
67.45
|
ทองแดง |
6 |
|
11 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
66
|
ทองแดง |
5 |
|
12 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
64.20
|
ทองแดง |
6 |
|
13 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
63.95
|
ทองแดง |
7 |
|
14 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
60.05
|
ทองแดง |
8 |
|
15 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
25.50
|
เข้าร่วม |
9 |
|
16 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
24.75
|
เข้าร่วม |
10 |
|
17 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
24.50
|
เข้าร่วม |
7 |
|
18 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
24.50
|
เข้าร่วม |
11 |
|
19 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
24
|
เข้าร่วม |
12 |
|
20 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
23.50
|
เข้าร่วม |
13 |
|
21 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
23.25
|
เข้าร่วม |
14 |
|
22 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
22.75
|
เข้าร่วม |
8 |
|
23 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
22.50
|
เข้าร่วม |
15 |
|
24 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
22.25
|
เข้าร่วม |
9 |
|
25 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
22
|
เข้าร่วม |
10 |
|
26 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
20.50
|
เข้าร่วม |
11 |
|
27 |
โรงเรียนมัธยมวัดใหม่สมุทรกิจวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
12.25
|
เข้าร่วม |
16 |
|