ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนเทศบาลปากน้ําศิริวิทยานุสรณ์ (ในระบบสาธิตมหาวิทยาลัยรามคําแหง) |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
96
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
92
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
88
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
88
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนทรงวิทยาเทพารักษ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
86
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
86
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
82
|
ทอง |
4 |
|
8 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
82
|
ทอง |
4 |
|
9 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
82
|
ทอง |
4 |
|
10 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
74
|
เงิน |
5 |
|
11 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
74
|
เงิน |
5 |
|
12 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
72
|
เงิน |
7 |
|
13 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
70
|
เงิน |
8 |
|
14 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
68
|
ทองแดง |
6 |
|
15 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
60
|
ทองแดง |
9 |
|
16 |
โรงเรียนเซนต์ราฟาแอล |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
60
|
ทองแดง |
9 |
|
17 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
58
|
เข้าร่วม |
7 |
|
18 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
56
|
เข้าร่วม |
8 |
|
19 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
56
|
เข้าร่วม |
11 |
|
20 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
56
|
เข้าร่วม |
11 |
|
21 |
โรงเรียนเปร็งวิสุทธาธิบดี |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
56
|
เข้าร่วม |
8 |
|
22 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
54
|
เข้าร่วม |
13 |
|
23 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
48
|
เข้าร่วม |
10 |
|
24 |
โรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
44
|
เข้าร่วม |
14 |
|
25 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
42
|
เข้าร่วม |
15 |
|
26 |
โรงเรียนมัธยมวัดใหม่สมุทรกิจวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
40
|
เข้าร่วม |
16 |
|
27 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
36
|
เข้าร่วม |
11 |
|
28 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 2 |
34
|
เข้าร่วม |
12 |
|
29 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
32
|
เข้าร่วม |
17 |
|
30 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (เยี่ยมเกษสุวรรณ) |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
32
|
เข้าร่วม |
17 |
|
31 |
โรงเรียนมหาภาพกระจาดทองอุปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ
|
กลุ่ม 1 |
22
|
เข้าร่วม |
19 |
|