ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
93.33
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
91.33
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
86.67
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนศึกษานารี |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
85.67
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนสีตบุตรบำรุง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
85.33
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
81
|
ทอง |
4 |
|
7 |
โรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
76.67
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
76.33
|
เงิน |
5 |
|
9 |
โรงเรียนศึกษานารีวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
71.67
|
เงิน |
6 |
|
10 |
โรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
69.33
|
ทองแดง |
4 |
|
11 |
โรงเรียนวัดราชโอรส |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
68.33
|
ทองแดง |
5 |
|
12 |
โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
68
|
ทองแดง |
7 |
|
13 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
68
|
ทองแดง |
6 |
|
14 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
67.67
|
ทองแดง |
7 |
|
15 |
โรงเรียนโพธิสารพิทยากร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
67.33
|
ทองแดง |
8 |
|
16 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางขุนเทียน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
67
|
ทองแดง |
8 |
|
17 |
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
65
|
ทองแดง |
9 |
|
18 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
63
|
ทองแดง |
9 |
|
19 |
โรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
62.67
|
ทองแดง |
10 |
|
20 |
โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
62
|
ทองแดง |
11 |
|
21 |
โรงเรียนมัธยมวัดดุสิตาราม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
61.67
|
ทองแดง |
10 |
|
22 |
โรงเรียนวัดพุทธบูชา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
61.33
|
ทองแดง |
11 |
|
23 |
โรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
58
|
เข้าร่วม |
12 |
|
24 |
โรงเรียนมัธยมวัดสุทธาราม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
56
|
เข้าร่วม |
12 |
|
25 |
โรงเรียนปัญญาวรคุณ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
53.33
|
เข้าร่วม |
13 |
|
26 |
โรงเรียนสตรีวัดระฆัง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
51
|
เข้าร่วม |
13 |
|
27 |
โรงเรียนธนบุรีวรเทพีพลารักษ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
38.67
|
เข้าร่วม |
14 |
|
28 |
โรงเรียนราชวินิตบางแคปานขำ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
32.67
|
เข้าร่วม |
15 |
|
29 |
โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
27.33
|
เข้าร่วม |
16 |
|
30 |
โรงเรียนมัธยมวัดดาวคนอง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
26.67
|
เข้าร่วม |
17 |
|
31 |
โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
17
|
เข้าร่วม |
14 |
|
32 |
โรงเรียนจันทร์ประดิษฐารามวิทยาคม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
-
|
- |
|
|
33 |
โรงเรียนบางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
-
|
- |
|
|
34 |
โรงเรียนสารสาสน์สุขสวัสดิ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
-
|
- |
|
|