ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
86.67
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
82
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนมัธยมปุรณาวาส |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
81.67
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
80.33
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
77.67
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
77.33
|
เงิน |
4 |
|
7 |
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
76.67
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนอิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
76.67
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
75.67
|
เงิน |
5 |
|
10 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
75.33
|
เงิน |
6 |
|
11 |
โรงเรียนปัญญาวรคุณ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
74.33
|
เงิน |
5 |
|
12 |
โรงเรียนมัธยมวัดดาวคนอง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
74.33
|
เงิน |
5 |
|
13 |
โรงเรียนวัดประดู่ในทรงธรรม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
73.67
|
เงิน |
7 |
|
14 |
โรงเรียนราชวินิตบางแคปานขำ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
73.33
|
เงิน |
8 |
|
15 |
โรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
71.67
|
เงิน |
7 |
|
16 |
โรงเรียนมัธยมวัดสุทธาราม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
69.33
|
ทองแดง |
9 |
|
17 |
โรงเรียนวัดราชบพิธ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
68.67
|
ทองแดง |
8 |
|
18 |
โรงเรียนวัดอินทาราม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
68.33
|
ทองแดง |
10 |
|
19 |
โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
68
|
ทองแดง |
9 |
|
20 |
โรงเรียนวัดสระเกศ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
68
|
ทองแดง |
9 |
|
21 |
โรงเรียนวัดบวรนิเวศ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
66.33
|
ทองแดง |
11 |
|
22 |
โรงเรียนมหรรณพาราม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
66
|
ทองแดง |
12 |
|
23 |
โรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
63
|
ทองแดง |
13 |
|
24 |
โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (วัดน้อยใน) ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
62.67
|
ทองแดง |
14 |
|
25 |
โรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
58.33
|
เข้าร่วม |
11 |
|
26 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางขุนเทียน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
-
|
- |
|
|
27 |
โรงเรียนวัดราชาธิวาส |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
-
|
- |
|
|
28 |
โรงเรียนวัดราชโอรส |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
-
|
- |
|
|
29 |
โรงเรียนแจงร้อนวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 |
-
|
- |
|
|
30 |
โรงเรียนโพธิสารพิทยากร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 1
|
กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 |
-
|
- |
|
|