ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
68 |
ทองแดง |
25 |
1. เด็กชายณัฐศาสตร์ เรืองสีเหมือน |
1. นางวิภาวดี เรมี่ย์ |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 |
62 |
ทองแดง |
31 |
1. นายกิตติพงษ์ กลิ่นหอม |
1. นางวิภาวดี เรมี่ย์ |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
50 |
เข้าร่วม |
24 |
1. เด็กชายณอาณัติ ถาวรวงษ์ |
1. นายอิสรภัทร วารีสอาด |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 |
50 |
เข้าร่วม |
15 |
1. นายพรภวิษย์ วัยวาสน์ |
1. นายอิสรภัทร วารีสอาด |
5 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
69 |
ทองแดง |
29 |
1. เด็กชายธนภูมิ นราวัง |
1. นายอิสรภัทร วารีสอาด |
6 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 |
68.33 |
ทองแดง |
33 |
1. นายณิธิช ปราณีธยาศัย |
1. นางวิภาวดี เรมี่ย์ |
7 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
74 |
เงิน |
11 |
1. เด็กชายพงษ์อมร ภูละคร |
1. นายพีรพันธ์ ไตรพาน |
8 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 |
50 |
เข้าร่วม |
23 |
1. นายศิริชัย พริ้งเพราะ |
1. นายพีรพันธ์ ไตรพาน |
9 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
32 |
เข้าร่วม |
29 |
1. เด็กชายปภาวิน พาธิแสง |
1. นายพีรพันธ์ ไตรพาน |
10 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
10 |
เข้าร่วม |
38 |
1. นายโยธิน สุดใจดี |
1. นายพีรพันธ์ ไตรพาน |
11 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
29 |
1. เด็กชายธนกฤต เกตุพงษ์พันธุ์ |
1. นายพีรพันธ์ ไตรพาน |
12 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
33 |
1. นายปิ่นพงศ์ สิริเวชพันธุ์ |
1. นายสุนทร นิลดำ |
13 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
27.5 |
เข้าร่วม |
24 |
1. เด็กชายชลณภัทร ตั้วเจริญ 2. เด็กชายธนพนธ์ เทพเทียมทัศน์ 3. เด็กชายอธิราช ตากงูเหลือม |
1. นายพงษ์รพี มาตตะโก |
14 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
23 |
เข้าร่วม |
33 |
1. นายณัฐดนัย ชูลำภู 2. นายพลาธิป โพตุ่น 3. นายรพิงพัฒน์ ชาญประเทศ |
1. นางสาวปิยะมาศ บุญประกอบ 2. นางสาวกมลชนก จันทร |
15 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กชายจีระพัฒน์ เตชะธนสมบัติ 2. เด็กชายชลาธิป พันธ์เมือง 3. เด็กชายวิชัย ทัดเกษร |
1. นายพงษ์รพี มาตตะโก |
16 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
86.83 |
ทอง |
20 |
1. นายกิตติพงษ์ สร้อยจิตต์ 2. นายณัฐนนท์ ยี่ตันศรี 3. นายพัฒนะ วัฒนเดชะกุล 4. นายวรินทร์ธร ถูกธรรม 5. นายสาโรช ช้างเจริญ |
1. นายเชษฐกิตติ์ บุญสดวก 2. นายนฤเดข โพธิ์คลัง |
17 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
85.33 |
ทอง |
13 |
1. เด็กชายชลาธิป พันธ์เมือง 2. เด็กชายวิชัย ทัดเกษร |
1. นายเชษฐกิตติ์ บุญสดวก 2. นายนฤเดข โพธิ์คลัง |
18 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
29 |
1. นายธนโชติ แจ่มใส 2. นายศิริชัย พริ้งเพราะ |
1. นายเชษฐกิตติ์ บุญสดวก 2. นายนฤเดข โพธิ์คลัง |
19 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
63.33 |
ทองแดง |
16 |
1. เด็กชายไม้ทอง มีนุชนารถ |
1. นายสิทธิราช ทองสรวง |
20 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 |
63 |
ทองแดง |
29 |
1. นายพัฒนะ วัฒนเดชะกุล |
1. นายสิทธิราช ทองสรวง |
21 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 |
63.33 |
ทองแดง |
15 |
1. เด็กชายณรินทร์ โฆษิตสถิตย์ |
1. นายสิทธิราช ทองสรวง |
22 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 |
64 |
ทองแดง |
24 |
1. เด็กชายธีรเชษฐ ธรรมราช |
1. นายสิทธิราช ทองสรวง |
23 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
25 |
1. นายเขษมศักดิ์ เข็มทอง |
1. นายสิทธิราช ทองสรวง |
24 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 |
76 |
เงิน |
11 |
1. นายถิรวัฒน์ อ่อนนอก 2. นายธนพร ภาสอน 3. นายปุญญพัฒน์ ฉินทกานันท์ |
1. นายสิทธิราช ทองสรวง |
25 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
6 |
1. เด็กชายวงศธร อยู่ประเสริฐ |
1. นางสาวสุมารี เจริญไทย |
26 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
75.67 |
เงิน |
11 |
1. นายวรินทร์ธร ถูกธรรม |
1. นางสาวสุมารี เจริญไทย |
27 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายวงศธร อยู่ประเสริฐ |
1. นางสาวสุมารี เจริญไทย |
28 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
77.67 |
เงิน |
11 |
1. นายปรัชญา โพธิ์ชัยหล้า |
1. นางสาวสุมารี เจริญไทย |
29 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
88 |
ทอง |
4 |
1. นายพรหมระพี ตรีครุธพันธ์ |
1. นางสาวสุมารี เจริญไทย |
30 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายวงศธร อยู่ประเสริฐ |
1. นางสาวสุมารี เจริญไทย |
31 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
66.33 |
ทองแดง |
11 |
1. นายเมธัส ช่อพยอม |
1. นางสาวสุมารี เจริญไทย |
32 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การประกวดดนตรีประเภทวงดุริยางค์เครื่องลม (Wind Ensembles) ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กชายจิตติพัฒน์ แตงโสภา 2. เด็กชายชีวธันย์ สันตจิตร 3. เด็กชายดิษภัทร เกตุเวชช์ 4. เด็กชายตฤณภพ ยุวภากรณ์กุล 5. เด็กชายธีรพัฒน์ เผือกสำลี 6. เด็กชายบวรนันท์ แหนงแหยม 7. เด็กชายพีรพัฒน์ มณีรักษ์ 8. เด็กชายสิรวิชญ์ สูชาวนา 9. เด็กชายอนุวิท แสงสุกใส |
1. นางสาวสุมารี เจริญไทย |
33 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 |
50 |
เข้าร่วม |
6 |
1. เด็กชายธนกร หุ่นอินทร์ |
1. นางสาวสุมารี เจริญไทย |
34 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
56.4 |
เข้าร่วม |
30 |
1. เด็กชายพศิน พุฒศิริ |
1. นางสาวพัชรพรรณ์ ปานเอี่ยม |
35 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
83.4 |
ทอง |
13 |
1. นายพรหมระพี ตรีครุธพันธ์ |
1. นางสาวพัชรพรรณ์ ปานเอี่ยม |
36 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
5 |
1. นายชนาธิป ช้างแก้ว 2. นายธีรชานนท์ พวงเงิน |
1. นางสาวชัชรินทร์ กงเพชร 2. นางสาวฐิตาพร สราคำ |
37 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 |
70.33 |
เงิน |
19 |
1. นายธนกฤต อึงไพเราะ 2. นายภูติวัฒน์ จิรไพสิฐนุกูล |
1. นางสาวชัชรินทร์ กงเพชร 2. นางสาวฐิตาพร สราคำ |
38 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
61 |
ทองแดง |
15 |
1. เด็กชายคัคเนศวร์ ปานะเจริญ 2. เด็กชายภัทรชัย เที่ยงบริบูรณ์ |
1. นางสาวกัลจิตร ยอดคำ 2. นางสาวชัชรินทร์ กงเพชร |
39 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
22 |
1. นายธนชาติ สุขไชย 2. นายสุรดิษ คัณทักษ์ |
1. นางสาวกัลจิตร ยอดคำ 2. นางสาวชัชรินทร์ กงเพชร |
40 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
84.8 |
ทอง |
10 |
1. เด็กชายปักศิลา อ่อนเทศ 2. เด็กชายวัชรพงษ์ พันธุลี 3. เด็กชายสุวิจักขณ์ นิละนนท์ |
1. นางเพ็ญนภา โตอ่อน 2. นางสาวปภาวี มู่สา |
41 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 |
87.2 |
ทอง |
5 |
1. นายพุฒิเมธ จินดาโชติ 2. นายสุวรรณภูมิ สำนึกตน 3. นายอนุศักดิ์ สายพรม |
1. นางสาวปภาวี มู่สา 2. นางเพ็ญนภา โตอ่อน |