ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
95.67 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
88 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนสายน้ำผึ้งในพระอุปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
85.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
77.33 |
เงิน |
4 |
|
5 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
76 |
เงิน |
5 |
|
6 |
โรงเรียนมัธยมบ้านบางกะปิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
69.67 |
ทองแดง |
6 |
|
7 |
โรงเรียนศรีพฤฒา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
68.33 |
ทองแดง |
7 |
|
8 |
โรงเรียนมัธยมวัดธาตุทอง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
67.67 |
ทองแดง |
8 |
|
9 |
โรงเรียนบางกะปิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
66.33 |
ทองแดง |
9 |
|
10 |
โรงเรียนเทพลีลา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
66 |
ทองแดง |
10 |
|
11 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากุนนที |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
57.33 |
เข้าร่วม |
11 |
|
12 |
โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
0 |
เข้าร่วม |
|
|
13 |
โรงเรียนนนทรีวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
0 |
เข้าร่วม |
|
|
14 |
โรงเรียนปทุมคงคา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
0 |
เข้าร่วม |
|
|
15 |
โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
0 |
เข้าร่วม |
|
|
16 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
0 |
เข้าร่วม |
|
|
17 |
โรงเรียนราชดำริ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
0 |
เข้าร่วม |
|
|
18 |
โรงเรียนวัดสุทธิวราราม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
0 |
เข้าร่วม |
|
|
19 |
โรงเรียนสตรีศรีสุริโยทัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
0 |
เข้าร่วม |
|
|
20 |
โรงเรียนสิริรัตนาธร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
0 |
เข้าร่วม |
|
|
21 |
โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
0 |
เข้าร่วม |
|
|
22 |
โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
0 |
เข้าร่วม |
|
|
23 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
0 |
เข้าร่วม |
|
|
24 |
โรงเรียนสตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
- |
- |
|
|