ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
99 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนหอวัง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
98 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนสาธิตพัฒนา ฝ่ายมัธยม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
93 |
ทอง |
5 |
|
6 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
92 |
ทอง |
6 |
|
7 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
86 |
ทอง |
7 |
|
8 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
81 |
ทอง |
8 |
|
9 |
โรงเรียนเตรียมวิทย์พัฒนา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
81 |
ทอง |
8 |
|
10 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสุวรรณภูมิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
81 |
ทอง |
8 |
|
11 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สุวินทวงศ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
78 |
เงิน |
11 |
|
12 |
โรงเรียนราชวินิตบางเขน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
63 |
ทองแดง |
12 |
|
13 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
34 |
เข้าร่วม |
13 |
|
14 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
34 |
เข้าร่วม |
13 |
|
15 |
โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
32 |
เข้าร่วม |
15 |
|
16 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
30 |
เข้าร่วม |
16 |
|
17 |
โรงเรียนมัธยมประชานิเวศน์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
30 |
เข้าร่วม |
16 |
|
18 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
30 |
เข้าร่วม |
16 |
|
19 |
โรงเรียนสารวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
30 |
เข้าร่วม |
16 |
|
20 |
โรงเรียนสีกัน(วัฒนานันท์อุปถัมภ์) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
30 |
เข้าร่วม |
16 |
|
21 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
27 |
เข้าร่วม |
21 |
|
22 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
24 |
เข้าร่วม |
22 |
|
23 |
โรงเรียนพรตพิทยพยัต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
24 |
เข้าร่วม |
22 |
|
24 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
22 |
เข้าร่วม |
24 |
|
25 |
โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
22 |
เข้าร่วม |
24 |
|
26 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) 4 |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
20 |
เข้าร่วม |
26 |
|
27 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย2 |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
19 |
เข้าร่วม |
27 |
|
28 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
17 |
เข้าร่วม |
28 |
|
29 |
โรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2 |
15 |
เข้าร่วม |
29 |
|