ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนมัธยมบ้านบางกะปิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
98
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
95
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
85
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
80
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
73
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
73
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย2 |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
72
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนสตรีศรีสุริโยทัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
71
|
เงิน |
5 |
|
9 |
โรงเรียนวัดสุทธิวราราม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
63
|
ทองแดง |
6 |
|
10 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
63
|
ทองแดง |
4 |
|
11 |
โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
62
|
ทองแดง |
7 |
|
12 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
62
|
ทองแดง |
5 |
|
13 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
62
|
ทองแดง |
7 |
|
14 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
62
|
ทองแดง |
5 |
|
15 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
62
|
ทองแดง |
7 |
|
16 |
โรงเรียนเทพลีลา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
62
|
ทองแดง |
7 |
|
17 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
61
|
ทองแดง |
7 |
|
18 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
61
|
ทองแดง |
7 |
|
19 |
โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
61
|
ทองแดง |
7 |
|
20 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
61
|
ทองแดง |
7 |
|
21 |
โรงเรียนสตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
61
|
ทองแดง |
11 |
|
22 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
61
|
ทองแดง |
7 |
|
23 |
โรงเรียนเตรียมวิทย์พัฒนา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
0
|
เข้าร่วม |
|
|