ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
85.80
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
84.80
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
82.40
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนนนทรีวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
81
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
80.20
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนมัธยมประชานิเวศน์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
80
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
78.80
|
เงิน |
4 |
|
8 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
76.75
|
เงิน |
5 |
|
9 |
โรงเรียนศรีพฤฒา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
76.40
|
เงิน |
6 |
|
10 |
โรงเรียนหอวัง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
76.20
|
เงิน |
4 |
|
11 |
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
76.20
|
เงิน |
7 |
|
12 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ยานนาเวศ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
75.80
|
เงิน |
8 |
|
13 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
75.40
|
เงิน |
5 |
|
14 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
74.60
|
เงิน |
6 |
|
15 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
74.40
|
เงิน |
7 |
|
16 |
โรงเรียนพิบูลประชาสรรค์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
74
|
เงิน |
9 |
|
17 |
โรงเรียนสตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
74
|
เงิน |
9 |
|
18 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
73.80
|
เงิน |
11 |
|
19 |
โรงเรียนพรตพิทยพยัต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
73.80
|
เงิน |
8 |
|
20 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
73.40
|
เงิน |
9 |
|
21 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
73
|
เงิน |
10 |
|
22 |
โรงเรียนมัธยมบ้านบางกะปิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
72.80
|
เงิน |
12 |
|
23 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
72.80
|
เงิน |
12 |
|
24 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
72.60
|
เงิน |
11 |
|
25 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
72.40
|
เงิน |
12 |
|
26 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
72.20
|
เงิน |
13 |
|
27 |
โรงเรียนราชดำริ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
71.80
|
เงิน |
14 |
|
28 |
โรงเรียนสารวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
71.80
|
เงิน |
14 |
|
29 |
โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
71.20
|
เงิน |
15 |
|
30 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สุวินทวงศ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
70.20
|
เงิน |
15 |
|
31 |
โรงเรียนสายน้ำผึ้งในพระอุปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
69.80
|
ทองแดง |
16 |
|
32 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
69.60
|
ทองแดง |
16 |
|
33 |
โรงเรียนพระแม่มารีสาทร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
69
|
ทองแดง |
17 |
|
34 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
69
|
ทองแดง |
17 |
|
35 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากุนนที |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
68.80
|
ทองแดง |
18 |
|
36 |
โรงเรียนเทพลีลา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
68.80
|
ทองแดง |
18 |
|
37 |
โรงเรียนมัธยมวัดธาตุทอง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
68.60
|
ทองแดง |
20 |
|
38 |
โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
68.25
|
ทองแดง |
18 |
|
39 |
โรงเรียนบางกะปิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
68.20
|
ทองแดง |
21 |
|
40 |
โรงเรียนวัดสุทธิวราราม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
68
|
ทองแดง |
22 |
|
41 |
โรงเรียนสิริรัตนาธร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
68
|
ทองแดง |
22 |
|
42 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
67.60
|
ทองแดง |
24 |
|
43 |
โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
66.80
|
ทองแดง |
25 |
|
44 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
66.60
|
ทองแดง |
19 |
|
45 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย2 |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
66.20
|
ทองแดง |
20 |
|
46 |
โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
65.80
|
ทองแดง |
26 |
|
47 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
65.80
|
ทองแดง |
26 |
|
48 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) 4 |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
65.40
|
ทองแดง |
21 |
|
49 |
โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
65.20
|
ทองแดง |
22 |
|