ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
87.80
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
83.20
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
81.60
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนนนทรีวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
71
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
70.40
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนวัดสุทธิวราราม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
70
|
เงิน |
4 |
|
7 |
โรงเรียนหอวัง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
70
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนราชดำริ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
69.80
|
ทองแดง |
5 |
|
9 |
โรงเรียนปทุมคงคา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
69.20
|
ทองแดง |
6 |
|
10 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
67.80
|
ทองแดง |
7 |
|
11 |
โรงเรียนสิริรัตนาธร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
66.50
|
ทองแดง |
8 |
|
12 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
65.80
|
ทองแดง |
9 |
|
13 |
โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
64.40
|
ทองแดง |
4 |
|
14 |
โรงเรียนเทพลีลา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
64.25
|
ทองแดง |
10 |
|
15 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
64
|
ทองแดง |
5 |
|
16 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
64
|
ทองแดง |
11 |
|
17 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
63.80
|
ทองแดง |
6 |
|
18 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
60.60
|
ทองแดง |
7 |
|
19 |
โรงเรียนมัธยมประชานิเวศน์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
60.20
|
ทองแดง |
8 |
|
20 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
59.75
|
เข้าร่วม |
9 |
|
21 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย2 |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
59.40
|
เข้าร่วม |
10 |
|
22 |
โรงเรียนสรรพาวุธวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
58.60
|
เข้าร่วม |
12 |
|
23 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) 4 |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
56
|
เข้าร่วม |
11 |
|
24 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
56
|
เข้าร่วม |
11 |
|
25 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
54
|
เข้าร่วม |
13 |
|
26 |
โรงเรียนสตรีศรีสุริโยทัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
51.80
|
เข้าร่วม |
14 |
|
27 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสุวรรณภูมิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
50
|
เข้าร่วม |
13 |
|
28 |
โรงเรียนพรตพิทยพยัต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
48
|
เข้าร่วม |
14 |
|
29 |
โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
46.40
|
เข้าร่วม |
15 |
|
30 |
โรงเรียนสาธิตพัฒนา ฝ่ายมัธยม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
42.40
|
เข้าร่วม |
16 |
|
31 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ยานนาเวศ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
41.80
|
เข้าร่วม |
15 |
|
32 |
โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
30.80
|
เข้าร่วม |
16 |
|
33 |
โรงเรียนลาซาล |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
26.40
|
เข้าร่วม |
17 |
|
34 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
25
|
เข้าร่วม |
17 |
|
35 |
โรงเรียนศรีพฤฒา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
24.20
|
เข้าร่วม |
18 |
|
36 |
โรงเรียนพิบูลประชาสรรค์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
-
|
- |
|
|