ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนวัดสุทธิวราราม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
88.66
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
88.33
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนพรตพิทยพยัต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
83.33
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
83.33
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
83
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
82.66
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนสตรีศรีสุริโยทัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
81
|
ทอง |
4 |
|
8 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
78.33
|
เงิน |
5 |
|
9 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
78
|
เงิน |
6 |
|
10 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
77.66
|
เงิน |
7 |
|
11 |
โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
77
|
เงิน |
4 |
|
12 |
โรงเรียนราชวินิตบางเขน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
76.66
|
เงิน |
5 |
|
13 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
76.33
|
เงิน |
6 |
|
14 |
โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
76.33
|
เงิน |
8 |
|
15 |
โรงเรียนศรีพฤฒา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
76.33
|
เงิน |
8 |
|
16 |
โรงเรียนราชดำริ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
75.66
|
เงิน |
10 |
|
17 |
โรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
75.66
|
เงิน |
7 |
|
18 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
75.33
|
เงิน |
8 |
|
19 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
75.33
|
เงิน |
8 |
|
20 |
โรงเรียนสีกัน(วัฒนานันท์อุปถัมภ์) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
75.33
|
เงิน |
8 |
|
21 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
75
|
เงิน |
11 |
|
22 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
74.33
|
เงิน |
12 |
|
23 |
โรงเรียนนนทรีวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
74
|
เงิน |
11 |
|
24 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
74
|
เงิน |
13 |
|
25 |
โรงเรียนมัธยมบ้านบางกะปิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
73.33
|
เงิน |
12 |
|
26 |
โรงเรียนแก่นทองอุปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
73.33
|
เงิน |
12 |
|
27 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) 4 |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
73
|
เงิน |
14 |
|
28 |
โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
73
|
เงิน |
14 |
|
29 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย2 |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
72.66
|
เงิน |
15 |
|
30 |
โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
72
|
เงิน |
15 |
|
31 |
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
71.66
|
เงิน |
16 |
|
32 |
โรงเรียนบางกะปิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
71.33
|
เงิน |
17 |
|
33 |
โรงเรียนพิบูลประชาสรรค์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
70.33
|
เงิน |
18 |
|
34 |
โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
69.66
|
ทองแดง |
19 |
|
35 |
โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
69.33
|
ทองแดง |
20 |
|
36 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากุนนที |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
69
|
ทองแดง |
21 |
|
37 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ยานนาเวศ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
68
|
ทองแดง |
22 |
|
38 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
68
|
ทองแดง |
16 |
|
39 |
โรงเรียนปทุมคงคา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
64.66
|
ทองแดง |
23 |
|