ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
83.20
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนราชวินิตบางเขน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
82
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
80
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
78
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
78
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
77.80
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนหอวัง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
76
|
เงิน |
5 |
|
8 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย2 |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
74
|
เงิน |
6 |
|
9 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
72
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนสตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
68.40
|
ทองแดง |
4 |
|
11 |
โรงเรียนสีกัน(วัฒนานันท์อุปถัมภ์) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
65
|
ทองแดง |
7 |
|
12 |
โรงเรียนสตรีศรีสุริโยทัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
64.80
|
ทองแดง |
5 |
|
13 |
โรงเรียนนนทรีวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
62
|
ทองแดง |
6 |
|
14 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
62
|
ทองแดง |
8 |
|
15 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
61
|
ทองแดง |
9 |
|
16 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
58
|
เข้าร่วม |
10 |
|
17 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
56
|
เข้าร่วม |
11 |
|
18 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สุวินทวงศ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
52
|
เข้าร่วม |
12 |
|
19 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
52
|
เข้าร่วม |
12 |
|
20 |
โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
-
|
- |
|
|
21 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสุวรรณภูมิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
-
|
- |
|
|