ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนสารวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
95
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนมัธยมประชานิเวศน์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
92
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
90
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
88
|
ทอง |
4 |
|
5 |
โรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
86
|
ทอง |
5 |
|
6 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
82.66
|
ทอง |
6 |
|
7 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
81
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
80.66
|
ทอง |
7 |
|
9 |
โรงเรียนพรตพิทยพยัต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
80.66
|
ทอง |
7 |
|
10 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
80.34
|
ทอง |
9 |
|
11 |
โรงเรียนบางกะปิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
78.50
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
12 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
78.34
|
เงิน |
10 |
|
13 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
78.34
|
เงิน |
10 |
|
14 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
78.33
|
เงิน |
12 |
|
15 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สุวินทวงศ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
76.34
|
เงิน |
13 |
|
16 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
75.66
|
เงิน |
14 |
|
17 |
โรงเรียนสตรีศรีสุริโยทัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
74
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
18 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
70.50
|
เงิน |
4 |
|
19 |
โรงเรียนแก่นทองอุปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
70.50
|
เงิน |
4 |
|
20 |
โรงเรียนราชดำริ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
70
|
เงิน |
6 |
|
21 |
โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
63
|
ทองแดง |
7 |
|
22 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
-
|
- |
|
|
23 |
โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
-
|
- |
|
|
24 |
โรงเรียนศรีพฤฒา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
-
|
- |
|
|
25 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
-
|
- |
|
|
26 |
โรงเรียนเทพลีลา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
-
|
- |
|
|