ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
94.67
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
94
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
92.67
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
92
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
90.33
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนราชวินิตบางเขน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
89.67
|
ทอง |
4 |
|
7 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) 4 |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
89.33
|
ทอง |
5 |
|
8 |
โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
88.67
|
ทอง |
6 |
|
9 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
88.67
|
ทอง |
6 |
|
10 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
87.67
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
11 |
โรงเรียนสารวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
87.33
|
ทอง |
8 |
|
12 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
86.67
|
ทอง |
9 |
|
13 |
โรงเรียนสตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
86.33
|
ทอง |
4 |
|
14 |
โรงเรียนมัธยมวัดธาตุทอง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
85.67
|
ทอง |
5 |
|
15 |
โรงเรียนสายน้ำผึ้งในพระอุปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
85.67
|
ทอง |
5 |
|
16 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากุนนที |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
85.67
|
ทอง |
5 |
|
17 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
85.33
|
ทอง |
10 |
|
18 |
โรงเรียนพรตพิทยพยัต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
85
|
ทอง |
11 |
|
19 |
โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
83.33
|
ทอง |
8 |
|
20 |
โรงเรียนราชดำริ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
80.67
|
ทอง |
9 |
|
21 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ยานนาเวศ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
80.33
|
ทอง |
10 |
|
22 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สุวินทวงศ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
79
|
เงิน |
12 |
|
23 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย2 |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
78
|
เงิน |
13 |
|
24 |
โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
77.67
|
เงิน |
11 |
|
25 |
โรงเรียนสีกัน(วัฒนานันท์อุปถัมภ์) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
75.33
|
เงิน |
14 |
|
26 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
-
|
- |
|
|