ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
89.33
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
89
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
84.66
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
81
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนศรีพฤฒา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
80.33
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
79.66
|
เงิน |
4 |
|
7 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ยานนาเวศ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
78.33
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนราชดำริ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
77.66
|
เงิน |
4 |
|
9 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
76
|
เงิน |
5 |
|
10 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
75
|
เงิน |
5 |
|
11 |
โรงเรียนมัธยมวัดธาตุทอง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
73
|
เงิน |
6 |
|
12 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชลาดกระบัง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
73
|
เงิน |
6 |
|
13 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
72.33
|
เงิน |
7 |
|
14 |
โรงเรียนสารวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
72.33
|
เงิน |
7 |
|
15 |
โรงเรียนไทยคริสเตียน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
72.33
|
เงิน |
7 |
|
16 |
โรงเรียนปทุมคงคา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
72
|
เงิน |
8 |
|
17 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากุนนที |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
71
|
เงิน |
9 |
|
18 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
70.66
|
เงิน |
9 |
|
19 |
โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
70.66
|
เงิน |
9 |
|
20 |
โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
67.66
|
ทองแดง |
11 |
|
21 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
65.66
|
ทองแดง |
12 |
|
22 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
65
|
ทองแดง |
10 |
|
23 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
64.66
|
ทองแดง |
13 |
|
24 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
64
|
ทองแดง |
11 |
|
25 |
โรงเรียนเทพลีลา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
63.33
|
ทองแดง |
12 |
|
26 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
62.33
|
ทองแดง |
14 |
|
27 |
โรงเรียนนนทรีวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
62.33
|
ทองแดง |
13 |
|
28 |
โรงเรียนวัดสุทธิวราราม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
62
|
ทองแดง |
14 |
|
29 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
61.33
|
ทองแดง |
15 |
|
30 |
โรงเรียนสีกัน(วัฒนานันท์อุปถัมภ์) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
61
|
ทองแดง |
15 |
|
31 |
โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
61
|
ทองแดง |
16 |
|
32 |
โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
60.33
|
ทองแดง |
17 |
|
33 |
โรงเรียนสิริรัตนาธร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
60.33
|
ทองแดง |
17 |
|
34 |
โรงเรียนสตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
56.66
|
เข้าร่วม |
19 |
|