ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
85.40
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
83.20
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
79.40
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
79
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนสารวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
77.50
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนปทุมคงคา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
73.40
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
73
|
เงิน |
4 |
|
8 |
โรงเรียนราชวินิตบางเขน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
70.80
|
เงิน |
4 |
|
9 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
69.60
|
ทองแดง |
5 |
|
10 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
68.80
|
ทองแดง |
5 |
|
11 |
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
67
|
ทองแดง |
6 |
|
12 |
โรงเรียนพรตพิทยพยัต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
64.60
|
ทองแดง |
7 |
|
13 |
โรงเรียนมัธยมบ้านบางกะปิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
62.60
|
ทองแดง |
6 |
|
14 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
61.60
|
ทองแดง |
7 |
|
15 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
61
|
ทองแดง |
8 |
|
16 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) 4 |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
60.80
|
ทองแดง |
9 |
|
17 |
โรงเรียนสตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
60.25
|
ทองแดง |
8 |
|
18 |
โรงเรียนวัดสุทธิวราราม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
53.20
|
เข้าร่วม |
9 |
|
19 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
52.60
|
เข้าร่วม |
10 |
|
20 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
51.20
|
เข้าร่วม |
11 |
|
21 |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
-
|
- |
|
|
22 |
โรงเรียนสายน้ำผึ้งในพระอุปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
-
|
- |
|
|