ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
88
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
85
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
84
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
84
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนมัธยมประชานิเวศน์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
82
|
ทอง |
4 |
|
6 |
โรงเรียนมัธยมวัดธาตุทอง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
82
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนสุดใจวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
82
|
ทอง |
4 |
|
8 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
81
|
ทอง |
6 |
|
9 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
80
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนหอวัง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
77
|
เงิน |
7 |
|
11 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสุวรรณภูมิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
77
|
เงิน |
7 |
|
12 |
โรงเรียนเทพลีลา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
76
|
เงิน |
4 |
|
13 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
75
|
เงิน |
5 |
|
14 |
โรงเรียนวัดสุทธิวราราม |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
74
|
เงิน |
6 |
|
15 |
โรงเรียนสารวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
74
|
เงิน |
9 |
|
16 |
โรงเรียนสิริรัตนาธร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
74
|
เงิน |
6 |
|
17 |
โรงเรียนนนทรีวิทยา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
72
|
เงิน |
8 |
|
18 |
โรงเรียนปทุมคงคา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
71
|
เงิน |
9 |
|
19 |
โรงเรียนราชดำริ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
71
|
เงิน |
9 |
|
20 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
70
|
เงิน |
10 |
|
21 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
70
|
เงิน |
11 |
|
22 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
70
|
เงิน |
10 |
|
23 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
68
|
ทองแดง |
12 |
|
24 |
โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
62
|
ทองแดง |
13 |
|
25 |
โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) ๒ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
60
|
ทองแดง |
12 |
|
26 |
โรงเรียนสีกัน(วัฒนานันท์อุปถัมภ์) |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม1 |
60
|
ทองแดง |
12 |
|
27 |
โรงเรียนพระแม่มารีสาทร |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
40
|
เข้าร่วม |
14 |
|
28 |
โรงเรียนบางกะปิ |
สพม. กรุงเทพมหานคร เขต 2
|
สพม.2 กลุ่ม2 |
31
|
เข้าร่วม |
15 |
|